

TANGAZO LA SERIKALI NA. 194 la tarehe 17/3/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA MIPANGO MIJI YA KUPANGA ENEO LA JANGWANI, SOKONI, ILALA,
MAJENGO MAPYA, MUFINDI ROAD NA TUICCO ROAD YA MWAKA, 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Jangwani, Sokoni, Ilala, Majengo Mapya, Mufindi Road, Tuicco Road ya Mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililobainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango miji. |
| Mipango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL1 yenye majira - nukta 724844MS ,9060786KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 2.19 hadi

*Amri ya Mipango Miji ya Kupanga Eneo la Jangwani, Sokoni, Ilala, Majengo
Mapya, Mufindi Road Na Tuicco Road*

Tangazo la Serikali Na. 194 (Linaendelea)

kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL2 yenye majira - nukta 726638MS, 9060708KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 1.49 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL3 yenye majira - nukta 726638MS, 9059595KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.60 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL4 yenye majira - nukta 728241MS, 9059658KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.28 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL5 yenye majira - nukta 728303MS, 9059377KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 1.31 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL6 yenye majira - nukta 727549MS, 9058321MS; baada hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 2.23 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL7 yenye majira - nukta 725690MS, 9057699KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 1.89 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL8 yenye majira - nukta 724499MS, 9057957KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.48 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL9 yenye majira - nukta 724149MS, 9058281KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umabli wa kilomita 3.82 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL10 yenye majira - nukta 724558MS, 9060481KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 0.45 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NYL1 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi