

TANGAZO LA SERIKALI NA.175 La Tarehe 17/3/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KANGEME YA MWAKA 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Kangeme ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia katika alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 525 yenye majira – nukta 405591MS, 9541809KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa. KS11°21’53”MG Kwa umbali wa kilomita 7.57 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 531 yenye majiara – nukta 404134MS, 9534444KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS26°50’49”MS kwa umbali wa kilomita 3.18 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV530 yenye majira – nukta

Tangazo la Serikali Na. 175 (Linaendelea)

405582MS, 9531565KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa $KS80^{\circ}52'54''MG$ kwa umbali wa kilomita 0.89 hadi kwenye majira – nukta 405943MS, 9530802KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata uelekeo wa mto Kasenga kwa umbali wa kilomita 3.95 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 421 yenye majira – nukta 401830MS, 9530995KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa $KZ16^{\circ}18'21''MG$ kwa umbali wa kilomita 6.29 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 423 yenye majira – nukta 400050MS, 9537027KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa $KZ06^{\circ}14'48''MS$ kwa umbali wa kilomita 2.77 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 422 yenye majira - nukta 400343MS, 9539821KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa $KZ68^{\circ}35'14''MS$ umbali wa kilomita 3.24 hadi ulipoanzia''

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi