

TANGAZO LA SERIKALI NA.176 la tarehe 17/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MBIKA YA MWAKA 2023

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Mbika ya Mwaka 2023.

Utangazaji wa
eneo la upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika
eneo la kwenye
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 526 yenye majira - nukta 412350MS,9540837KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ79°47’26”MS kwa umbali wa kilomita 3.66 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 494 yenye majira – nukta 415912MS,9541524KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa

Tangazo la Serikali Na.176 (Linaendelea)

KS87°37'03"MS kwa umbali wa kilomita 0.42 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 546 yenye majira - nukta 416371MS,9541528KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS20°38'18"MS kwa umbali wa kilomita 4.32 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 495 yenye majira - nukta 416597MS,9537189KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS13°02'14"MS kwa umbali wa kilomita 2.32 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 496 yenye majira - nukta 417116MS,9534977KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS09°04'16"MG kwa umbali wa kilomita 6.47 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 497 yenye majira - nukta 416106MS,9528529KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS80°54'15"MG kwa kufuata mto Kasenga kwa umbali wa kilomita 5.16 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 460 yenye majira - nukta 411370MS,9529312KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ01°46'18"MG kwa umbali wa kilomita 4.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 461 yenye majira - nukta 411174MS, 9534478KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ08°56'04"MG kwa umbali wa kilomita 5.37 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 467 yenye majira - nukta 412041MS, 9539798KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ15°39'06"MS kwa umbali wa kilomita 1.16 hadi ulipoanzia."

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi