

TANGAZO LA SERIKALI NA.177 tarehe 17/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA IRAMBA YA MWAKA 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Iramba ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 387 yenye majira - nukta 423459MS, 9572185KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ43°01’16”MG kwa umbali wa kilomita 2.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 339 yenye majira - nukta 422027MS, 9573743KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ27°14’13”MS kwa umbali wa kilomita 2.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 340 yenye majira - nukta 423087MS, 9575838KZ; baada ya hapo

mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KZ76°04'55"MS kwa umbali wa kilomita 0.24 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 409 yenye majira - nukta 423332MS, 9575769KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ07°12'53"MG kwa umbali wa kilomita 1.94 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 410 yenye majira - nukta 423079MS, 9577683KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS73°08'57"MG kwa umbali wa kilomita 1.75 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 385 yenye majira - nukta 418919MS, 9576427KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS27°15'10"MG kwa umbali wa kilomita 1.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 386 yenye majira - nukta 418123MS, 959574877KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS63°10'25"MG. kwa umbali wa kilomita 5.98 hadi ulipoanzia''

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi