

TANGAZO LA SERIKALI NA.180 la tarehe 17/3/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI,

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA SABASABINI YA MWAKA 2023

Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Sabasabini ya Mwaka 2023.

Utangazaji wa eneo la upangaji Sura (355) 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpango wa jumla na kina wa eneo 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 338 yenye majira - nukta 425170MS, 9563938KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KS67°34’01”MS kwa umbali wa kilomita 5.78 hadi kwenye

Amri ya Kupanga Eneo la Sabasabini

Tangazo la Serikali Na. 180 (Linaendelea)

alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 337 yenye majira - nukta 430103MS, 9566017KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KS15°58'07"MG kwa umbali wa kilomita 3.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 334 yenye majira - nukta 429167MS, 9569286KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini Magharibi katika uelekeo wa KS63°13'38"MG kwa umbali wa kilomita 6.38 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 387 yenye majira - nukta 423443MS, 9572176KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea

Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS11°36'05"MS kwa umbali wa kilomita 8.56 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi