

TANGAZO LA SERIKALI NA.188 la tarehe 17/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA KIFANYA YA MWAKA
2023.

Jina

1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi
yasiyopangwa Eneo la Kifanya ya Mwaka 2023.

Kutangaza Eneo
la Upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa
eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa
madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Kuandaa na
kuhifadhi
Mipangokina

3. Mipangokina ya eneo lililoainishwa katika
Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa
Mipangomiji na Mkurugenzwa Mji wa Njombe.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Mpaka unaanzia kwenye makutano ya mto Ruhuji na barabara ya mtaa kwenye majira – nukta 694930.3707MS, 8969043.4724KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.102 hadi majira – nukta 695764.7472MS, 8968323.5771KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.337 hadi kwenye majira – nukta 696101.3046MS, 8968300.9256KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.654 hadi kwenye tawi la mto Ruhuji kwenye majira - nukta 696125.3933MS, 8967647.7051KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi kwa kufuata tawi la mto Ruhuji kwa umbali wa kilomita 0.782 hadi kwenye makutano ya barabara ya mtaa na tawi la mto Ruhuji kwenye majira - nukta 695419.9831MS, 8967310.6857KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.244 hadi zinapokutana barabara mbili za mtaa kwenye majira – nukta 695533.491MS, 8967526.0732KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.685 hadi kwenye majira – nukta 694868.5465MS, 8967689.5412KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.405 hadi kwenye majira – nukta 694776.1369MS, 8967295.1079KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.085 hadi kwenye alama yenye majira – nukta 694691.3801MS, 8967306.3799KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.057 hadi kwenye majira – nukta 694679.465MS, 8967250.3729KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.054 hadi kwenye majira – nukta 694627.5002 MS, 8967263.7648KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.655 hadi kwenye majira – nukta 694747.8366 MS, 8967906.3177KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa kufuata barabara ya mtaa kwa umbali wa kilomita 0.54 hadi zinapokutana barabara ya Mgendela na bonde kwenye majira – nukta 694350.7027 MS, 8968082.5049KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata bonde kwa umbali wa kilomita 1.13 hadi ulipoanzia”.

Dodoma
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA
Waziri wa ardhi, Nyummba na
Maendeleo ya Makazi