

TANGAZO LA SERIKALI NA. 181 la tarehe 17/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NYAMTENGELA YA MWAKA 2023

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Nyamtengela ya Mwaka 2023.

Utangazaji wa
eneo la upangaji
Sura ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mipango katika
eneo la kwenye
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina kwa eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 451 yenye majira - nukta 401090MS, 9572074KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS64°27’01”MG kwa umbali wa kilomita 5.24 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 505 yenye majira - nukta 404652MS, 9568217KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea

Amri ya Kupanga Eneo la Nyamtengela

Tangazo la Serikali Na.181 (Linaendelea)

Kusini - Mashariki katika uelekeo wa $KS74^{\circ}12'02''MS$ kwa umbali wa kilomita 2.37 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 509 yenye majira - nukta 406872MS, 9567547KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa $KS29^{\circ}49'28''MS$ kwa umbali wa kilomita 2.95 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 444 yenye majira - nukta 408385MS, 9570107KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa $KS49^{\circ}58'34''MG$ kwa umbali wa kilomita 4.82 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 415 yenye majira - nukta 404753MS, 9573120KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa $KS86^{\circ}19'54''MG$ kwa umbali wa kilomita 1.28 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 450 yenye majira - nukta 403473MS, 9573229KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa $KS64^{\circ}27'01''MG$ kwa umbali wa kilomita 2.65 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*