

TANGAZO LA SERIKALI NA.1551 la tarehe 3/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA IGOWOLE YA MWAKA 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kupanga Eneo la Igowole ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL yenye majira nukta 738450MS ,9048293KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.60 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL 02 yenye majira nukta 737241MS, ;9048050KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 3.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL 03 yenye majira nukta 736034MS, 9050937KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL 04 yenye majira nukta 736525MS, 9051052KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL06 yenye majira - nukta 737499MS, 9050634KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.85 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL 07 yenye majira - nukta 738549MS,9051875KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 3.02 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL 08 yenye majira - nukta 741574MS, 9051944KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.42 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL 09 yenye majira - nukta 741930MS, 9051717KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 0.56 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL 10 yenye majira - nukta 741938E, 9051154KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 2.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL 11yenye majira - nukta 739361MS, 9050675KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 1.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL12 yenye majira - nukta 737879MS, 9050198KZ; baada ya hapo mpaka uaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba IGL 01 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*