

TANGAZO LA SERIKALI NA.154 la tarehe 3/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA CHITEMO YA MWAKA, 2023.

- | | |
|---|---|
| Jina: | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Chitemo ya mwaka, 2023 |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355) | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CH1 yenye majira - nukta 189237.813MS, 9291052.428KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ35°09'18.36''MS kwa umbali wa kilomita 10.81 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CH2 yenye majira - nukta 195463.067MS, 92822176.074KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS18°16'21.18''MS kwa umbali wa kilomita 4.17 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CH3 yenye majira - nukta 196772.629MS, 9278209.955KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS72°54'05.79''MG kwa umbali wa kilomita 11.18 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CH4 yenye majira - nukta 186081.599MS, 9274921.293MG; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS12°20'30.84''MG kwa umbali wa kilomita 8.50 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CH5 yenye majira - nukta 184262.684MS, 9283234.378KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ58°58'49.02''MG kwa umbali wa kilomita 3.54 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CH6 yenye majira - nukta 187296.489MS, 9285058.693KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ18°00'48.78''MG kwa umbali wa kilomita 6.26 hadi ulipoanzia.”

Dodoma
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*