

TANGAZO LA SERIKALI NA. 152 la tarehe 3/3/2023

SHERIA YA HUDUMA ZA MASHTAKA YA TAIFA,
(SURA YA 430)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 22)

NOTISI YA UTEUZI WA WAENDESHA MASHTAKA YA MWAKA 2023

Jina 1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Uteuzi wa Waendesha Mashtaka ya Mwaka 2023.

Uteuzi wa waendesha mashtaka 2.-(1) Watu ambao majina yao yameorodheshwa katika Jedwali wanateuliwa kuwa waendesha mashtaka kwa madhumuni ya kuendesha kesi za jinai kwa niaba ya Mkurugenzi wa Mashtaka.

Uhalali wa uteuzi 3.-(1) Uteuzi wa waendesha mashtaka katika Notisi hii utakuwa halali kwa miaka mitano kuanzia tarehe ya kuanza kutumika kwa Notisi hii.

(2) Bila kujali aya ndogo ya (2), mwendesha mashtaka aliyeteuliwa chini ya Notisi hii anaweza kuendesha mashtaka kwa kipindi kinachopungua miaka mitano pale ambapo ajira ya mtu huyo katika utumishi wa umma itakoma au uteuzi wake utasitishwa na Mkurugenzi wa Mashtaka.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

UTEUZI WA WAENDESHA MASHTAKA

Na.	Jina
1.	PF. 19494 Inspector John S. Ijumba
2.	PF. 22258 A/Inspector Asifiwe Mshana
3.	PF. 21375 A/Inspector Elizabeth Lucas
4.	G 1748 D/Cpl Frank Maugo
5.	WP 12520 PC Leila Kulanderah
6.	PF 19643 Inspector Trudo Bandiho
7.	H. 957 D/Cpl Mashishanga Fumbuka
8.	G. 1573 D/Cpl Juma Abdul Athuman
9.	G. 3702 D/Cpl Isaya Ubamba
10.	Ndona Taziri Lweno
11.	PF. 19970 Insp. Jasmine Jumanne Itiga
12.	F. 2196 D/Sgt. Anold Emmanuel Kiwoli
13.	P. 3619 D/Sgt, Abdallah Juma Jumla
14.	Pf. 23113 A/Insp. Ibrahimu Esawangu Kyara
15.	Richard Casmir Ndobho
16.	Debora Elisha Mlowe
17.	A/Insp. Rose Clemence
18.	A/Insp. Emmanuel Peol Limonga
19.	A/Insp. Lunadus Leus Kaukuye
20.	Insp. Adamu Mabula Nyangaka

Dodoma,
22 Februari, 2023

SYLVESTER ANTHONY MWAKITALU,
Mkurugenzi wa Mashtaka