

TANGAZO LA SERIKALI NA. 145 la tarehe 3/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MIPANGO MIJI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA
ENEO LA BULEGA YA MWAKA, 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Bulega ya mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililobainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C1 yenye majira – nukta 364600MS, 9635750KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 91⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C2 yenye majira – nukta 364438MS, 9635777KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 92⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C3 yenye majira nukta 364426SM, 9635956KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 101⁰ kwa umbali wa kilomita 0.04 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C4 yenye majira – nukta 364378MS, 9635963KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 167⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 ukikatiza barabara kuu kutokea Bulega hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C5 yenye majira nukta 364268MS, 9635981KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 160⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C6 yenye majira - nukta 364170MS, 9635981KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 159⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C7 yenye majira – nukta 364027SM, 9635966KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 87⁰ kwa umbali wa kilomita 0.07 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C8 yenye majira - nukta 364037MS, 9635899KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 83⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C9 yenye majira - nukta 363851MS, 9635894KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 92⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C10 yenye majira - nukta 363851MS, 9635705KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 164⁰ kwa umbali wa kilomita 0.07 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C11 yenye majira - nukta 363867MS, 9635647KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa 145⁰ kwa umbali wa kilomita 0.07 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C12 yenye majira - nukta 363844MS, 9635346KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 144⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C13 yenye majira - nukta 363912MS, 9635579KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 95⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C14 yenye majira - nukta 364069MS, 9635376KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 91⁰ kwa umbali wa kilomita 0.07 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C15 yenye majira - nukta 364085MS, 9635300KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 164⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C16 yenye majira - nukta 364085MS, 9635062KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 78⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 ukikatiza barabara itokayo Ushirombo kutoka Bulega hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C17 yenye majira - nukta 364392MS, 9635129KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Magharibi katika uelekeo wa 81⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 kwa kufuata barabara ya kutoka Ushirombo kuelekea Bulega hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C18 yenye majira - nukta 364287MS, 9635418KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 169⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 kwa kufuata barabara ya Ushirombo kuelekea Bulega hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C19 yenye majira - nukta 364267MS, 9635574KZ; baada ya

Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la Bulega

Tangazo la Serikali na. 145 (linaendelea)

hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa 15⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C20 yenye majira - nukta 364394MS, 9635571KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 163⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C21 yenye majira - nukta 364623MS, 9635636KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 101⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*