

TANGAZO LA SERIKALI NA.141 la tarehe 3/3/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA 355)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA BWANGA YA MWAKA
2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Bwanga ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chato. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:
“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 359529.2454MS, 9661178.4336KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 80⁰ kwa umbali wa kilomita 3.21 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 359782.8669MS, 9664383.0037KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa kufuata uelekeo wa 130⁰ kwa umbali wa kilomita 1.45 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 360965.8544MS, 9665228.8818KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 118⁰ kwa umbali wa kilomita 1.75 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 360735.3174MS, 9666964.8954KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 104⁰ kwa umbali wa kilomita 1.06 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 361725.9194MS, 9667364.9462KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 128⁰ kwa umbali wa kilomita 3.24 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 364542.0795MS, 9665759.5179KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 120⁰ kwa umbali wa kilomita 1.22 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 364557.9545MS, 9664537.1404KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 103⁰ kwa umbali wa kilomita 2.56 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 362074.5041MS, 9663910.0495KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 105⁰ kwa umbali wa kilomita 2.47 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira - nukta 362033.8342MS, 9661434.5673KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 97⁰ kwa umbali wa kilomita 2.51 hadi ulipoanzia.”

Dodoma
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*