

TANGAZO LA SERIKALI NA.139 la tarehe 3/3/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA BUSONZO YA MWAKA
2023

Jina

1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Busonzo ya Mwaka 2023.

Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355

2: Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika eneo la kwenye jedwali

3: Mipango ya jumla na kina katika eneo lililloainishwa katika jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bukombe.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B1 yenye majira - nukta 340840MS, 9635452KZ kuelekea Kaskazini-Mashariki kutoka barabara kuu iendayo Bwaga kutoka Runzewe katika uelekeo wa 126⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B2 yenye majira - nukta 340622MS, 9635695KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 83⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B3 yenye majira - nukta 340460MS, 9635509KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 92⁰ kwa umbali wa kilomita 0.03 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B4 yenye majira - nukta 340422MS, 9635539; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini- Magharibi katika uelekeo wa 94⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B5 yenye majira - nukta 340248MS, 9635352KZ;; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 102⁰ kwa umbali wa kilomita 0.05 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B6 yenye majira - nukta 340278MS, 9635309KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 146⁰ kwa umbali wa kilomita ukikatiza barabara kuu itokayo Runzewe kuelekea Bwaga kwa umbali wa kilomita 0.15 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B7 yenye majira - nukta 340425MS, 9635254KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 133⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B8 yenye majira - nukta 340468MS, 9635151KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 158⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B9 yenye majira - nukta 340614MS, 9635008KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 88⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B10 yenye majira - nukta 340843MS, 9635257KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 100⁰ kwa umbali wa kilomita 0.06 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B11 yenye majira - nukta 340808MS, 9635303MS; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 131⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*