

TANGAZO LA SERIKALI NA.138 la tarehe 3/3/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetolewa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA BEREKO YA MWAKA,
2023.

Jina: 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya
Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la
Bereko ya mwaka, 2023

Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355) 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la
Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji
(mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya
Sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika eneo la kwenye Jedwali 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo
lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na
kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Kondo.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BK1 yenye majira - nukta 803363MS, 9508404KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS90°12'09'' kwa umbali wa kilomita 1.238 hadi kwenye kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BK2 yenye majira - nukta 804662MS, 9508392KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusinikatika uelekeo wa KS00°00'06'' kwa umbali wa kilomita 1.734 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BK3 yenye majira - nukta 804655MS, 9506661KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS45°05'13'' MG kwa umbali wa kilomita 1.053 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BK4 yenye majira - nukta 803728MS, 9506164KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS83°05'13'' MG kwa umbali wa kilomita 1.481 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BK5 yenye majira - nukta 802268MS, 9506410KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini -Magharibi katika uelekeo wa KZ25°43'55'' MG kwa umbali wa kilomita 1.541 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BK6 yenye majira - nukta 803136MS, 9507682KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ25°43'55'' MG kwa umbali wa kilomita 0.756 hadi ulipoanzia.”

Dodoma
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*