

TANGAZO LA SERIKALI NA.137 la tarehe 03/3/2023

**SHERIA YA MIPANGOMIJI,
SURA 355**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUANDAA MPANGO WA JUMLA WA MANISPAA YA KAHAMA YA
MWAKA 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kuandaa Mpango wa Jumla wa Manispaa ya Kahama ya mwaka 2023 (utakaoitwa Mpango Kabambe wa Manispaa ya kahama 2022–2042). |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango Kabambe) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali inaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Manispaa ya Kahama. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Mpango Kabambe upo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 94 yenye majira – nukta 451882MS, 9590668KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS 88° 30' MS kwa umbali wa kilomita 1.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 02 yenye majira- nukta 453507MS, 9590664KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KZ 84° 10' MS kwa umbali wa kilomita 2.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 01 yenye majira – nukta 456318MS, 9590947KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KZ 87° 06' MS kwa

umbali wa kilomita 1.6 hadi kwenye alama ya mpaka wa Upimaji namba SHV 05 yenye majira – nukta 457950MS, 9591036KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa uelekeo wa KZ 12⁰ 35' MS kwa umbali wa kilomita 4 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba SHV56 yenye majira – nukta 458972MS, 9595615KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ 53⁰ 14' MS kwa umbali wa kilomita 2.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 06 yenye majira – nukta 460145MS, 9596215KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazin - Magharibi katika uelekeo wa KZ 49⁰ 34' MS kwa umbali wa kilomita 3.7 hadi kwenye mkondo wa mto Hindagi hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 55 yenye majira – nukta 463330MS, 9599046KZ; baada ya hapo mpaka unaeleka Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS 27⁰ 16' MS kwa umbali wa kilomita 8.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 58 yenye majira - nukta 467266MS, 9591661KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa KS 44⁰ 30' MS kwa umbali wa kilomita 4.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SH V64 yenye majira – nukta 470290MS, 9588581KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS 33⁰ 17' MS kwa umbali wa kilomita 2.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 63 yenye majira - nukta 471331MS, 9586930KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ 71⁰ 58' MS kupitia mto Hindagi kwa umbali wa kilomita 3.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji yenye majira - nukta 475473MS, 9588059KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS wa 26⁰ 32' MG kwa umbali wa kilomita 6.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 238 yenye majira – nukta 472489MS, 9582551KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo KS 26⁰ 32' MG kwa umbali wa kilomita 6.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 202 yenye majira – nukta 471876MS, 9578243KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS 10⁰ 33' MG kwa umbali wa kilomita 3.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 173 yenye majira – nukta 471408MS, 9575834KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS 73⁰ 43' MS kwa umbali wa kilomita 3.9 hadi kwenye mpaka kati ya vijiji vya Kagongwa na Gembe kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 120 yenye majira – nukta 475015MS, 9574792KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ 19⁰ 38' MS) kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV174 yenye majira – nukta 475346MS, 9575718KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KZ 85⁰ 29' MS kwa umbali wa kilomita 2.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 175 yenye majira - nukta 477444MS, 9575889KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa KS 37⁰ 19' MS kwa umbali wa kilomita 2.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 176 yenye majira – nukta 478950MS, 9573924KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS 1⁰ 09' MS kwa umbali wa kilomita 1.7 hadi barabara ya Isaka - Rusumo kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV

171 yenye majira – nukta 478989MS, 9572182KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa KS 34⁰ 05' MS kwa umbali wa kilomita 4.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV155 yenye majira - nukta 481575MS, 9568357KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS 12⁰ 34' MS kwa umbali wa kilomita 1.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV153 yenye majira – nukta 481905MS, 9566856KM; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa KS 61⁰ 58' MS kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 154 yenye majira – nukta 482531MS, 9566531KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS 47⁰ 24' MG kwa umbali wa kilomita 3.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji yenye jina Bukooba/Wela 480616MS, 9564561KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS 46⁰13' MG kwa umbali wa kilomita 1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP yenye majira – nukta 473880MS, 9570726KZ, kilipo chanzo cha mto Banan'gombe; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS 80⁰ 47' MG kwa umbali wa kilomita 4.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV151 yenye majira – nukta 475067MS, 9563000KZ, ukiiacha Wilaya ya Nzega upande wa Kusini; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KZ 78⁰13' MG kwa umbali wa kilomita 3.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 146 yenye majira – nukta 471475MS, 9563799KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 87⁰ 32' MG kwa umbali wa kilomita 3.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV156 yenye majira – nukta 468701MS, 9563917KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS 86⁰ 41' MG kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 316 yenye majira – nukta 467355MS, 9563788KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS 0⁰ 01' MG kwa umbali wa kilomita 6.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV317 yenye majira- nukta 467333MS, 9558993KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS 66⁰ 21' MG kwa umbali wa kilomita 2.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 295 yenye majira – nukta 464760MS, 9557894KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KZ 79⁰ 01' MG kwa umbali wa kilomita 5.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV294 yenye majira – nukta 459498MS, 9558929KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS 19⁰ 32' MG kwa umbali wa kilomita 3.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 273 yenye majira – nukta 458479MS, 9556123KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ 47⁰ 53' MG kwa umbali wa kilomita 1.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV272 yenye majira – nukta 457506MS, 9557003KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ 31⁰ 34' MG kwa umbali wa kilomita 1.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 261 yenye majira - nukta 456903MS, 9557961KZ; baada ya hapo

mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ 59° 57’ MG kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba OZG 767 yenye majira - nukta 456452MS, 9558218KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KZ 77° 19’ MG kwa umbali wa kilomita 2.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV259 yenye majira - nukta 453553MS, 9558864KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini –Magharibi katika uelekeo wa KS 44° 46’ MG kwa umbali wa kilomita 2.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV270 yenye majira – nukta 451695MS, 9556987KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KZ 38° 27’ MG kwa umbali wa kilomita 3.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 269 yenye majira – nukta 449833MS, 9559389KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS 79° 54’ MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 388 yenye majira – nukta 449451MS, 9559338KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS 87° 28’ MG kwa umbali wa kilomita 1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 353 yenye majira- nukta 448408MS, 9559270KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ 44° 26’ MG kwa umbali wa kilomita 2.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 327 yenye majira – nukta 447525MS, 9560184KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ 32° 27’ MG kwa umbali wa kilomita 1.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 389 yenye majira – nukta 446740MS, 9560985KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ 32° 14’ MG kwa umbali wa kilomita 3.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 328 yenye majira- nukta 444600MS, 9564285KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS 71° 47’ MG kwa umbali wa kilomita 2.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 391 yenye majira – nukta 441824MS, 9563386KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi katika uelekeo wa KS 28° 27’ MG kwa umbali wa kilomita 0.69 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 277 yenye majira - nukta 441480MS, 9562763KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KZ 80° 40’ MG kwa umbali wa kilomita 2.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 280 yenye majira – nukta 437120MS, 9563817KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KZ 72° 54’ MG kwa umbali wa kilomita 2.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 393 yenye majira – nukta 439445MS, 9562907KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ 47° 40’ MG kwa umbali wa kilomita 2.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 290 yenye majira – nukta 437120MS, 9563817KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KZ 66° 45’ MG kwa umbali wa kilomita 2.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 367 yenye majira – nukta 436828MS, 9566724KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ 18° 15’ MG kwa umbali wa kilomita 7.1 hadi kwenye alama ya

mpaka ya upimaji namba SHV 331 yenye majira – nukta 434573MS, 9573551KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ 12⁰ 07' MG kwa umbali wa kilomita 1.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 332 yenye majira – nukta 434989MS, 9575447KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KZ 59⁰ 34' MG kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 73 yenye majira - nukta 433751MS, 9576174KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ 18⁰ 28' MG kwa umbali wa kilomita 5.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 74 yenye majira – nukta 435483MS, 9581302KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ 45⁰ 32' MG kwa umbali wa kilomita 7.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 51 yenye majira – nukta 430124MS, 9586582KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ 62⁰ 30' MS kwa umbali wa kilomita 10.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 84 yenye majira – nukta 439437MS, 9591380KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS 87⁰ 02' MS kwa umbali wa Kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 85 yenye majira- nukta 440350MS, 9591336KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS 68⁰ 23' MS kwa umbali wa kilomita 4.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV19 yenye majira – nukta 444319MS, 9589758KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS 85⁰ 32' MS kwa umbali wa kilomita 0.39 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 86 yenye majira - nukta 444717MS, 9589780KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS 85⁰ 06' MS kwa umbali wa kilomita 4.0 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 95 yenye majira – nukta MS 448790, KZ 9589420; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa KS 50⁰ 06' MS kwa umbali wa kilomita 1.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 20 yenye majira – nukta 449969MS, 9588436KZ; baada ya hapo mpaka unaeleka Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ 40⁰ 21' MS kwa umbali wa kilomita 2.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 94 yenye majira – nukta 451882MS, 9590668KZ, hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*