

TANGAZO LA SERIKALI NA. 127 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA AFYA YA AKILI,

(SURA YA 98)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 29(1))

AMRI YA KUENZISHA BODI YA USTAWI WA WAGONJWA WA AFYA YA
AKILI YA MKOA WA DODOMA YA MWAKA 2023

Jina 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kuanzisha
Bodi ya Ustawi wa Wagonjwa wa Afya ya Akili ya
Mkoa wa Dodoma ya Mwaka 2023.

Kuanzishwa 2. Inaanzishwa Bodi ya Ustawi wa Wagonjwa
kwa Bodi wa Afya ya Akili ya Mkoa wa Dodoma itakayoundwa
Sura ya 98 na wajumbe watakaoteuliwa kwa mujibu wa kifungu
cha 29(4) na aya ya 1 ya Jedwali la Kwanza la Sheria
ya Afya ya Akili kwa madhumuni ya utekelezaji wa
masharti ya Sheria hiyo.

Dodoma,
10 February, 2023

UMMY A. MWALIMU
Waziri wa Afya