

TANGAZO LA SERIKALI NA. 125 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KWA DELO YA MWAKA, 2023.

- Jina: 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Kwa Delo ya mwaka, 2023
- Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355) 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.
- Mipango katika eneo la kwenye Jedwali 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kondo.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)
Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD268 yenye majira - nukta 223012.447MS, 9219583.037KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ50°45'50.00''MS kwa umbali wa kilomita 6.49 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KN2 yenye majira - nukta 228125.090MS, 921507.898KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa kufuata ukingo wa mto Mtera katika uelekeo wa KS23°30'53.27''MG kwa umbali wa kilomita 6.34 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ya KN3 yenye majira - nukta 225573.014MS, 9209542.668KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kukatiza mto Mloa katika uelekeo wa KS23°08'00.21''MG kwa umbali wa kilomita 4.31 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ya KN4 yenye majira - nukta 223875.888MS, 9205570.229KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa kufuata ukingo wa mto Mloa katika uelekeo wa KS7°28'53.30''MS kwa umbali wa kilomita 5.32 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ya KN5 yenye majira - nukta 224568.525MS, 9200295.188KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea

Tangazo la Serikali Na. (linaendelea)

Kusini katika uelekeo wa KS49⁰14'28.09''MS kwa umbali wa kilomita 1.04 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ya KN6 yenye majira - nukta 223776.219MS, 9199612.193KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS50⁰43'14.45''MG kwa umbali wa kilomita 3.51 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ya KN7 yenye majira - nukta 221054.704MS, 9201838.087KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ3⁰04'51.63''MG kwa umbali wa kilomita 16.03 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ya KN8 yenye majira - nukta 220192.703MS, 9217852.794KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ58⁰27'57.65''MS kwa umbali wa kilomita 3.18 hadi ulipoanzia."

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*