

TANGAZO LA SERIKALI NA. 124 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KINYAMSHINDO YA MWAKA, 2023.

- | | |
|---|--|
| Jina: | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Kinyamshindo ya mwaka, 2023 |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355) | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mipango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)
Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KM1 yenye majira – nukta 741271.691MS, 9441549.184KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ54°03’45.67’’MS kwa umbali wa kilomita 1.22 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KM2 yenye

Tangazo la Serikali na.124 (linaendelea)

majira – nukta 742265.710MS, 9440828.648KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS5⁰47'25.73'' kwa umbali wa kilomita 5.74 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba KM3 yenye majira - nukta 741686.571MS, 9435117.700KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa kukatiza barabara ya Kinyamshindo-Mengu katika uelekeo wa S49⁰40'02.98''W kwa umbali wa kilomita 3.28 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KM4 yenye majira – nukta 739179.512MS, 9432989.112KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS7⁰83'15.63''MG kwa umbali wa kilomita 2.00 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KM5 yenye majira – nukta 737167.684MS, 9432747.590KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS83⁰12'43.04''MG kwa umbali wa kilomita 2.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba KM6 yenye majira – nukta 734743.684MS, 9432459.082MG; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa kukatiza barabara ya Singida – Kinyamshindo katika uelekeo wa KZ35⁰41'01.72''MS kwa umbali wa kilomita 11.19 hadi ulipoanzia.

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*