

TANGAZO LA SERIKALI NA.123 la tarehe 24/2/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MABAONI, TAZARA NA MTAKUJA YA
MWAKA 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kupanga Eneo la Mabaoni, Tazara na Mtakuja ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mipango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya Jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN01 yenye majira - nukta 749517MS, 9033636KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 02 yenye majira - nukta 751348MS, 9034171KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki

Tangazo la Serikali na. 123 (linaendelea)

kwa umbali wa kilomita 0.14 hadi kwenye alama ya ya mpaka ya upimaji namba MBN 03 yenye majira - nukta 751490MS, 9034164KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.77 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 04 yenye majira - nukta 752156MS, 9033783KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 05 yenye majira - nukta 752253MS, 9033372KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya upimaji ya upimaji namba MBN 06 yenye majira - nukta 751705MD, 9032772KZ; baada ya mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.62 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN07 yenye majira - nukta 751217MS, 9033161KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 08 yenye majira - nukta 750755MS, 9033240KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.45 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 09 yenye majira - nukta 750306 MS, 9033206KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.54 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 10 yenye majira - nukta 749821MS, 9033445KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 11 yenye majira - nukta 749616MS, 9033411KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.25 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 0 hadi ulipoanzia''

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*