

TANGAZO LA SERIKALI Na. 122 la tarehe 24/2/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA BEREGE YA MWAKA, 2023.

- | | |
|---|---|
| Jina: | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Berege ya mwaka, 2023 |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355) | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mipango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BR1 yenye majira – nukta 198529.629MS, 9292840.826KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ73°00’57.43’’MS kwa umbali wa kilomita 11.562 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BR2 yenye majira – nukta 209588.185MS, 9289463.253KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS12°45’32.21’’MS kwa umbali wa kilomita 4.50 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BR3 yenye majira – nukta 208592.516MS, 9285066.612KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS73°00’57.43’’MS kwa umbali wa kilomita 3.07 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BR4 yenye majira – nukta 205779.011MS, 9282153.037KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS73°00’54.60’’MS kwa umbali wa kilomita 8.45 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BR5 yenye majira – nukta 200473.093MS, 9275353.254KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS52°19’56.71’’MG kwa umbali wa kilomita 4.67 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BR6 yenye majira – nukta 196772.629MS, 9278209.955KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS18°16’21.18’’MG kwa umbali wa kilomita 4.00 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji ya namba BR7 yenye majira – nukta 195463.067MS, 9282176.074KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS35°09’17.44’’MG kwa umbali wa kilomita 10.46 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba BR8 yenye majira – nukta 189234.918MS, 9291019.828KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ78°54’54.51’’MG kwa umbali wa kilomita 9.47 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*