

TANGAZO LA SERIKALI Na. 121 la tarehe 24/2/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA GWANDI YA MWAKA, 2023.

Jina:

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Gwandi ya mwaka, 2023

Utangazaji wa
Eneo la
Upangaji Sura
(355)

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango katika
eneo la kwenye
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba.

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GD1 yenye majira - nukta 811040.574MS, 9419063.286KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa kukatiza barabara ya Rofati – Chemba katika uelekeo wa KZ62°54’38.85’’E kwa umbali wa kilomita 6.56 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GD2 yenye majira - nukta 816884.579MS, 9416074.147KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa S1°50’37.81’’ kwa umbali wa kilomita 3.15 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GD3 yenye majira - nukta 816783.194MS, 9412924.783KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa S5°39’45.76’’E kwa umbali wa kilomita 5.28 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GD4 yenye majira - nukta 817304.300MS, 9407669.373KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS64°49’26.85’’W kwa umbali wa kilomita 4.08 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GD5 yenye majira - nukta 813610.194MS, 9405932.958MG; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ30°46’15.09’’MG kwa umbali wa kilomita 6.12 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GD6 yenye majira - nukta 810475.214MS, 9411198.024KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi kwa kukatiza barabara ya Chemba - Rofati katika uelekeo wa N32°27’29.16’’W kwa umbali wa kilomita 8.91 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GD7 yenye majira - nukta 805692.128MS, 9418718.096KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ86°18’26.03’’MS kwa umbali wa kilomita 5.35 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*