

TANGAZO LA SERIKALI NA. 120 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI  
(SURA YA 355)

---

**AMRI**

---

*(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))*

---

AMRI YA KUPANGA ENEO LA MNENIA YA MWAKA, 2023.

- |                                            |                                                                                                                                                                                             |
|--------------------------------------------|---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------|
| Jina:                                      | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Mnenia ya mwaka, 2023                                                                                                                  |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.                                                               |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali       | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kondoaa. |

JEDWALI

*(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)*

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“813127MS, 9482720KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ77°29'43.78''MG kwa umbali wa Kilomita 3.34 hadi alama ya upimaji VD065 yenye majira - nukta 816388MS, 9483443KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ85°57'17.45''MG kwa umbali wa Kilomita 2.68 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD066 yenye majira - nukta 819061MS, 9483652KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ3°06'02.15''KZ kwa umbali wa Kilomita 0.47 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD067 yenye majira - nukta 819058MS, 9484109KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ84°22'44.41''MS kwa umbali wa Kilomita 2.43 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD068 yenye majira - nukta 821511MS, 9484347KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KS67°31'55.29''MS kwa umbali wa Kilomita 1.61 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD069 yenye majira - nukta 823001MS, 9483731KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS15°22'54.15''MS kwa umbali wa Kilomita 2.72 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD070 yenye majira - nukta 8222776MS, 9481099KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS43°57'37.31''MG kwa umbali wa Kilomita 0.98 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD071 yenye majira - nukta 821596MS, 9480393KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS73°08'07.96''MG kwa umbali wa Kilomita 1.65 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD072 yenye majira - nukta 820020MS, 9479916KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS1°18'01.32''MG kwa umbali wa Kilomita 0.94 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD073 yenye majira - nukta 829941MS, 9478980KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS78°45'41.96''MG kwa umbali wa Kilomita 2.11 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD074 yenye majira - nukta 817964MS, 9478904KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS85°50'52.21''MG kwa umbali wa Kilomita 4.64 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD075 yenye majira - nukta 813329MS, 9478904KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ1°21'56.14'' kwa umbali wa Kilomita 2.81 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba VD076 yenye majira - nukta 813395MS, 9481705KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ14°48'22.15''MG kwa umbali wa Kilomita 1.05 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,  
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,  
Waziri wa Ardhi, Nyumba na  
Maendeleo ya Makazi