

TANGAZO LA SERIKALI NA.119 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NYIHIGO YA MWAKA, 2023.

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Nyihigo ya Mwaka 2023.

Utangazaji
wa eneo la
upangaji Sura
ya 355

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji.

Mpango
katika eneo la
kwenye
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Manispaa ya Kahama.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)
Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira – nukta KZ455531.84MS, 9577068.07KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS13° 2' 24.78''MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta KZ455446.13,9576701.43MG; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS74° 01' 21.89''MS; kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta KZ455921.41MS, 9576565.08KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS9° 44' 07.35''MG kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira – nukta KZ455886.35MS, 9576361.63KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika katika uelekeo wa KZ79° 43' 44.39MG kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira – nukta KZ455737.88MS, 9576388.90KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika ueleko wa KS11° 17' 38.76''MG kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira – nukta KZ455598.06MS, 9575692.86KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ89° 16' 12.56''MS kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira – nukta KZ456069.45MS, 9575698.92KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa KS14° 31' 23.55''MS kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira – nukta KZ456298.87MS,9574814.14KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS6° 4' 46.52''MG kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira - nukta KZ456280.69MS, 9574645.32KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS89° 15' 16.41''MS kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira - nukta KZ456818.74MS, 9574638.83KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS5° 35' 36.97''MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba K yenye majira – nukta KZ456780.65MS, 9574250.98KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS7° 21' 23.93''MS kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba L yenye majira – nukta KZ456890.60MS, 9573398.63KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika ueleko wa KZ5° 36' 12.68''MG kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M yenye majira – nukta KZ455999.60MS, 9574008.76KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ55° 36' 12.68''MG kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba N yenye majira – nukta KZ455565.22MS, 9574828.29KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ84° 7' 11.41''MG kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba O yenye majira – nukta KZ454963.28MS, 9574890.23KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ4° 26' 23.78''MS kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P yenye majira - nukta KZ454996.63MS, 9575315.88KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ81° 22' 49.31''MG kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba Q yenye majira –nukta KZ454145.34MS, 9575444.52KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika barabara ya Tabora katika uelekeo wa KZ24° 31' 10.71''MG kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba R yenye majira – nukta KZ453937.28MS, 9575900.35KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika ueleko wa KZ57° 18'

43.06''MS kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba S yenye majira – nukta KZ455165.20MS, 9576688.23KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ9° 41' 05.00''MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba T yenye majira – nukta KZ455108.92MS, 9577022MG.19KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika ulekeo wa KZ83° 47' 37.11''MS kwa umbali wa kilomita 1 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*