

TANGAZO LA SERIKALI Na. 118 la tarehe

**SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA NYAMILANGANO YA MWAKA 2023

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Nyamilangano ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura (355) | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Ushetu. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya Mipaka ifuatavyo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 403 yenye majira - nukta 427203MS,9542737KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ22°30’50”MS kwa umbali wa kilomita 4.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 379 yenye majira - nukta 428831MS, 9546608KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ37°23’22”MS kwa umbali wa kilomita 3.88 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 370 yenye majira – nukta 431213MS, 9549730KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ00°16’16”MS kwa umbali wa kilomita 1.27 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 369 yenye majira – nukta 431280MS,9550947KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ49°50’54”MS kwa umbali wa kilomita 2.58 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 324 yenye majira - nukta 433211MS,9552620KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS86°54’42”MS kwa umbali wa kilomita 11.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 311 yenye majira – nukta 445136MS, 9551997KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS65°42’27”MS kwa umbali wa kilomita 1.24 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 312 yenye majira - nukta 446276MS,9551472KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS09°51’03”MS kwa umbali wa kilomita 1.82 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 394 yenye majira - nukta 446584MS, 9549708KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS49°47’26”MS kwa umbali wa kilomita 2.87 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 396 yenye majira - nukta 444394MS,9547823KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS49°47’26”MG kwa umbali wa kilomita 10.12 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 306 yenye majira - nukta 447353MS,9538150KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS17°07’10”MS kwa umbali wa kilomita 14.07 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 431 yenye majira – nukta 435486MS,9530844KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KS58°37’16”MG kwa umbali wa kilomita 3.82 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SHV 455 yenye majira - nukta 434398MS, 9534428KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KS16°30’01”MG kwa umbali wa kilomita 10.hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*