

TANGAZO LA SERIKALI NA. 117 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MIPANGO MIJI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO
LA NAMONGE YA MWAKA, 2023

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mipango Miji
ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Namonge
ya Mwaka, 2023.

Utangazaji wa
eneo la
upangaji Sura
ya 355

2. Eneo lililobainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa
urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango miji.

Mpango katika
eneo la kwenye
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la kwenye
Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa
Mipango miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya
Wilaya ya Bukombe.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira – nukta 3284499MS, 9624655KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa 45⁰ kwa umbali wa kilomita 0. hadi alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira – nukta 328512MS, 9624991KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa 127⁰ kwa umbali wa kilomita 0.08 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira – nukta 328536MS, 9625072KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 117⁰ kwa umbali wa kilomita 0.09 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira – nukta 328442MS, 9625072KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 116⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira – nukta 328320MS, 96253468KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 110⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 327979MS, 9625346KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa 177⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira – nukta 327663MS, 9625305KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa 127⁰ kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 327397MS, 9624847KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 137⁰ kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira - nukta 327470MS, 9624515KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini –Mashariki katika uelekeo wa 96⁰ kwa umbali wa kilomita 0.03 ukikatiza barabara ya Runzewe - Nyamalandula hadi alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira - nukta 327474MS, 9624484KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 111⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba K yenye majira - nukta 327461MS, 9624218KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 139⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba L yenye majira - nukta 327614MS, 9224027KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 174⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba M yenye majira - nukta 327771MS, 9623785KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 110⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba N yenye majira - nukta 328050MS, 9623847KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 175⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba O yenye majira - nukta 328244MS, 9623910KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 147⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba P yenye majira - nukta 328354MS, 9624044KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 176⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba Q yenye majira - nukta 328462MS, 9623165KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 107⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba R yenye majira - nukta 328392MS, 9624284KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 166⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba S yenye majira - nukta 328346MS, 9624443KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa

*Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la
Namonge*

Tangazo la Serikali na. 117 (linaendelea)

109⁰ kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba T yenye majira - nukta 328485MS, 9624505KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 109⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba U yenye majira - nukta 328356MS, 9624779KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 93⁰ kwa umbali wa kilomita 0.11 ukikatiza barabara ya Runzewe - Nyamalandula hadi ulipoanzia''

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*