

TANGAZO LA SERIKALI NA.115 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MAJENGO YA MWAKA
2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Majengo ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango miji na Mkurugenzi wa Manispaa ya Kahama |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira -nukta 455849.94MS, 9579409.47KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS75°11'20.02”MS kwa umbali wa kilomita 1.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 457749.77MS, 9578907.09KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS44°05'46”.01”MG kwa umbali wa kilomita 2.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 456266.26MS, 9577377.37KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS14°50'01.23”MG kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira – nukta 456149.61MS, 9576934.76KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ73°37'58.97”MG kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 455316 MS, 9577179KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ13°27'14.88”MG kwa umbali wa kilomita 2.2 hadi unapoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*