

TANGAZO LA SERIKALI NA. 112 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MWIME MAKUNGU YA
MWAKA 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Mwime Makungu ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango miji na Mkurugenzi wa Manispaa ya Kahama. |

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira – nukta 460140.12MS, 9574943.96KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa KS54°25’43.09’’MS kwa umbali wa kilomita 1.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 461558.21MS, 9573927.81KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS20°48’37.75’’MS kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira – nukta 461904.12MS, 9573016.63KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS31°06’50.77’’MG kwa umbali wa kilomita 1.6 hadi kwenye alama ya upimaji namba D yenye majira – nukta 461072.21MS, 9571638.63KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ60°10’57.42’’MS kwa umbali wa kilomita 2.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira – nukta 458882.52MS, 9572893.65KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ31°33’44.50’’MS hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*