

TANGAZO LA SERIKALI NA. 111 la tarehe 24/2/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MTAKUJA YA MWAKA
2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Mtakuja ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Manispaa ya Kahama. |

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unanzia kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba A yenye majira - nukta 450452.12MS, 9580316.01KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KS 68° 01'43.67"MS kwa umbali wa kilometa 2.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira – nukta 452544.14MS, 9579472.05KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS 32° 09'47.55"MS kwa umbali wa kilometa 1.2 hadi kwenye alama ya mpaka wa upimaji namba C yenye majira- nukta 453220.52MS, 9578397.11KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS47° 39'43.03"MG wa umbali wa kilometa 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira- nukta 452556.05MS, 9577792.21KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS10° 24'51.90"MS kwa umbali wa kilometa 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 452463.35MS, 9577286.71KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ58° 24'53.60"MG kwa umbali wa kilometa 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira – nukta 451749.12MS, 9577725.26KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ21° 40'58.82"MG kwa umabali wa kilometa 1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira – nukta 451417.21MS, 9578560.31KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ58° 01'43.21.8"MG kwa umbali wa kilometa 1.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 450134.26MS, 9579361.91KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ68° 01' 43 67"MG kwa umbali wa kilometa hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi