

TANGAZO LA SERIKALI NA.109 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA KITWANA YA MWAKA
2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Kitwana ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipangomiji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipangomiji na Mkurugenzi wa Manispaa ya Kahama. |

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)
Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira – nukta 451107.26MS, 9585541.51KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ88°43'53.40"MS kwa umbali wa kilomita 5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 456165.61MS, 9585653.85KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS3°31'27.24"MG kwa umbali wa kilomita 4.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 455912.21MS, 9581545.45KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ73°23'25.09"MG kwa umbali wa kilomita 5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 451155.51MS, 9582964.26KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ6°04'24.76"MG kwa umbali wa kilomita 2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 450919.09MS, 9585182.18KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ27°38'24.04"MG kwa umbali wa kilomita 0.42 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*