

TANGAZO LA SERIKALI NA.106 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA NYIHOGO YA
MWAKA 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Nyihogo ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango miji na Mkurugenzi wa Manispaa ya Kahama. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira – nukta 455531.84 MS, 9577068.07KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS13° 2' 24.78''MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira- nukta 455446.13MS, 9576701.43KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS74° 01' 21.89''MS kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 455921.41MS, 9576565.08KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS9° 44' 07.35''MG kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira – nukta 455886.35MS, 9576361.63KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ79° 43' 44.39MG kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira – nukta 455737.88MS, 9576388.90KZ; baada ya hapo

mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika ueleko wa KS11° 17' 38.76''MG kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira – nukta 455598.06MS, 9575692.86KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ89° 16' 12.56''MS kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira – nukta 456069.45MS, 9575698.92KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa KS14° 31' 23.55''MS kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira – nukta 456298.87MS, 9574814.14 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS6° 4' 46.52''MG kwa umbali wa kilomita 0.1 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira - nukta 456280.69MS, 9574645.32KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS89° 15' 16.41''MS kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira - nukta 456818.74MS, 9574638.83KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa KS5° 35' 36.97''MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba K yenye majira – nukta 456780.65MS, 9574250.98KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS7° 21' 23.93''MS kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba L yenye majira – nukta 456890.60MS, 9573398.63KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika ueleko wa KZ5° 36' 12.68''MG kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M yenye majira – nukta 455999.60MS, 9574008.76KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ55° 36' 12.68''MG kwa umbali wa kilomita 0.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba N yenye majira – nukta 455565.22MS ,9574828.29KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ84° 7' 11.41''MG kwa umbali wa kilomita 0.6 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba O yenye majira – nukta 454963.28MS, 9574890.23KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika katika uelekeo wa KZ4° 26' 23.78''MS kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P yenye majira - nukta 454996.63MS, 9575315.88KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ81° 22' 49.31''MG kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba Q yenye majira –nukta 454145.34MS, 9575444.52KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa kufuata barabara ya Tabora katika uelekeo wa KZ24° 31' 10.71''MG kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba R yenye majira – nukta 453937.28KZ, 9575900.35MG; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika ueleko wa KZ57° 18' 43.06''MS kwa umbali wa kilomita 1.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba S yenye majira – nukta 455165.20MS,

9576688.23KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ9° 41' 05.00''MG kwa umbali wa kilomita 0.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba T yenye majira – nukta 455108.92MS, 9577022.19KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa KZ83° 47' 37.11''MS kwa umbali wa kilomita 1 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*