

TANGAZO LA SERIKALI NA.103 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA SOYA YA MWAKA, 2023.

- | | |
|--|--|
| Jina: | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Soya ya mwaka, 2023 |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SY1 yenye majira – nukta 181167.989MS, 9426797.370KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ82°01'42.66''MS kwa umbali wa kilomita 3.57 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SY2 yenye majira – nukta 186491.814MS, 9426051.266KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ61°18'58.51'' kwa umbali wa kilomita 1.51 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SY3 yenye majira - nukta 187822.770MS, 9425323.080KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa kukatiza barabara ya Magasa - Mwailamje katika uelekeo wa MS42°37'10.33'' kwa umbali wa kilomita 7.67 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SY4 yenye majira – nukta 193023.097MS, 9419671.635KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS48°01'19.79''MG kwa umbali wa kilomita 4.12 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SY5 yenye majira – nukta 189890.551MS, 9416853.272KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS71°13'50.20''MG kwa umbali wa kilomita 6.34 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SY6 yenye majira – nukta 183883.972MS, 9418894.498MG; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS44°17'45.64'' kwa umbali wa kilomita 10.56 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SY7 yenye majira – nukta 176502.924MS, 9411329.804KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ2°20'10.88''MG kwa umbali wa kilomita 8.26 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SY8 yenye majira – nukta 176166.026MS, 9419587.171KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ21°42'20.13''MG kwa umbali wa kilomita 2.13 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SY9 yenye majira – nukta 175377.690MS, 9421567.608MG; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ47°54'42.66''MG kwa umbali wa kilomita 7.80 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*