

TANGAZO LA SERIKALI NA.102 la tarehe. 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA PARANGA YA MWAKA, 2023.

- | | |
|--|---|
| Jina: | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Paranga ya mwaka, 2023 |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina kwa eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PR1 yenye majira - nukta 815921.927MS, 9431515.906KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ78°24'19.82''MS kwa umbali wa kilomita 3.49 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PR2 yenye majira - nukta 819345.673MS, 943013.455KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ34°57'42.21''MS kwa umbali wa kilomita 4.48 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PR3 yenye majira - nukta 821916.903MS, 9427136.247; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS27°55'12.66''MS kwa umbali wa kilomita 1.67 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PR4 yenye majira - nukta 821133.183MS, 9425657.317KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS40°16'05.90''MS kwa umbali wa kilomita 2.37 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PR5 yenye majira - nukta 819599.537MS, 9423846.875KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS64°52'51.06''MG kwa umbali wa kilomita 9.06 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PW6 yenye majira - nukta 811387.374MS, 9419996.670KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS20°22'58.13'' kwa umbali wa kilomita 0.99 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PW7 yenye majira - nukta 81040.574MS, 9419063.286KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ86°37'20.18''MG kwa umbali wa kilomita 5.35 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PR8 yenye majira - nukta 805692.128MS, 9418718.096KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS62°30'47.27''MG kwa umbali wa kilomita 7.76 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PW9 yenye majira - nukta 798806.817MS, 9422300.356KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ25°41'36.35''MS kwa umbali wa Kilomita 2.56 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PR10 yenye majira - nukta 799917.020MS, 9424607.864KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS87°55'11.18'' kwa umbali wa kilomita 7.24 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PW11 yenye majira - nukta 807157.781MS, 9424346.557KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ48°30'50.02''MS kwa umbali wa kilomita 9.86 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba PR12 yenye majira - nukta 814550.015MS, 9430883.458KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ65°15'01.57''MG kwa umbali wa kilomita 1.5 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*