

TANGAZO LA SERIKALI NA.100 la tarehe 24/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,  
(SURA YA 355)

---

**AMRI**

---

*(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))*

---

AMRI YA MIPANGO MIJI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA  
KATIKA ENEO LA MTANGANI YA MWAKA, 2023

- |                                            |                                                                                                                                                         |
|--------------------------------------------|---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------|
| Jina                                       | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Mtangani ya Mwaka, 2023.                                   |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililobainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali       | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa Mji wa Mafinga.    |

*Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika  
Eneo la Mtangani*

---

*Tangazo la serikali na. 100 (linaenndelea)*

JEDWALI

*(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)*

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba HMQ 745 kwenye makutano ya barabara kuu ya Mafinga – Mgololo yenye majira - nukta 755191.367MS, 9080020.277KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.00km hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba HMQ 704 yenye majira - nukta 756178.916MS, 9080201.800KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.32km hadi kwenye makutano na mkondo wa mto Mselefyuko kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG 08 yenye majira - nukta 756496.142MS, 9080162.897KZ; baada ya hapo mpaka unafuata mkondo wa mto Mselefyuko kwa upande wa Kusini kwa umbali wa kilomita 1.00 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG 07 yenye majira - nukta 756352.754MS, 9079485.862KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.18 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG 06 yenye majira - nukta 756272.347MS, 9079332.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.24 hadi kwenye makutano ya barabara ya Magereza ya Isupilo kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG 05 yenye majira - nukta 756397.723MS, 9079129.652KZ; baada ya hapo mpaka unafuata barabara hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG 04, MTG 03 na MTG 02 zenye majira-nukta 756072.453MS, 9079065.315KZ, 755849.000MS, 9079037.412KZ, 755008.000MS, 9079050.000KZ; baada ya hapo mpaka unafuata barabara kwa umbali wa kilomita 0.16 hadi kwenye makutano ya barabara kuu ya Mafinga – Mgololo hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MTG 01 yenye majira - nukta 754913.000MS, 9079174.000KZ; baada ya hapo mpaka unafuata barabara ya Mafinga - Mgololo kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba HMQ 745 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,  
6<sup>th</sup> February, 2023

ANGELINE S. MABULA  
Waziri wa Ardhi, Nyumba na  
Maendeleo ya Makazi