

TANGAZO LA SERIKALI NA. 93 la tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MISITU,
(SURA 323)

NOTISI

(Imetengenezwa chini ya vifungu vya 23 na 29(1))

NOTISI YA KUSUDIO LA KUREKEBISHA MPAKA WA ENEO LA MSITU WA HIFADHI
YA MIKOKO KILWA MASOKO, 2023

Jina

1. Notisi hii itajulikana kama Notisi ya Kusudio la Kurekebisha Mpaka wa Eneo la Msitu wa Hifadhi ya Mikoko Kilwa Masoko, 2023.

Eneo
linalopendekezwa
kuchukuliwa

2. Eneo la Msitu wa Hifadhi wa Mikoko Kilwa Masoko lenye ukubwa wa hekta 1.644 sawa kilometa za mraba 0.02 lililoainishwa katika Jedwali la Notisi hii linapendekezwa kurekebisha na kuondolewa kutoka katika Msitu wa Hifadhi ya Mikoko Kilwa Masoko kuwa eneo la ujenzi wa Bandari ya Uvuvi Kilwa Masoko.

Matumizi ya eneo

3. Madhumuni ya kupendekeza kurekebisha mpaka wa eneo la Msitu wa Hifadhi ya Mikoko Kilwa Masoko ni-

- (a) kutenga eneo lenye ukubwa wa hekta 1.644 sawa na kilometa za mraba 0.02 kutoka katika Msitu wa Hifadhi ya Mikoko Kilwa Masoko kwa ajili ya kufanikisha mradi wa Serikali Kuu wa Ujenzi wa Bandari ya Uvuvi Kilwa Masoko; na
- (b) kuendelea kuhifadhi, kuendeleza, kusimamia na kutumia kwa uangalifu rasilimali za misitu ndani ya eneo la Hifadhi ya Msitu wa Mikoko Kilwa Masoko litakalobaki baada ya kurekebisha mpaka ili

Tangazo la serikali na. 93 (linaendelea)

kuongeza mchango wa sekta ya misitu
katika maendeleo endelevu ya Tanzania.

Muda wa notisi

4. Notisi hii itakuwa halali kwa siku tisini (90) kuanzia tarehe ya kuchapishwa katika Gazeti la Serikali, na ndani ya kipindi hicho, mtu au kikundi cha watu au mwakilishi wao wanaweza, kwa maandishi-

- (a) kupinga;
- (b) kuwasilisha maoni; au
- (c) kudai haki zozote zilizopo katika eneo husika zinazotokana na sheria za kimila au mazao ya msitu au haki zozote zinatokana na sheria nyingine katika eneo linalopendekezwa kuondolewa kutoka Msitu wa Hifadhi ya Mikoko Kilwa.

Mipaka ya Msitu
wa Hifadhi

5. Mpaka wa Msitu wa Hifadhi ya Mikoko Kilwa Masoko utaendelea kuwa Bahari ya Hindi kwa upande wa Magharibi na bamvua la juu la Bahari ya Hindi kwa upande wa Kaskazini, Mashariki na Kusini mwa Hifadhi hiyo ya Mikoko ya Kilwa Masoko.

Uwasilishwaji wa
mappingamizi

6. Mappingamizi, maoni au madai yoyote dhidi ya Notisi ya kusudio la kurekebisha mpaka wa msitu wa Hifadhi wa Mikoko Kilwa Masoko ili kuondoa eneo lenye ukubwa wa hekta 1.644 sawa na kilometa za maraba 0.02 kwa ajili ya ujenzi wa Bandari ya Uvuvi Kilwa Masoko yanaweza kuwasilishwa kwa Waziri kupitia anuwani ifutayo-

Katibu Mkuu,
Wizara ya Maliasili na Utalii,
S.L.P. 1351,
DODOMA

Tangazo la serikali na. 93 (linaendelea)

(Limetengenezwa chini ya aya 2)

Sehemu ya eneo la Msitu wa Hifadhi ya Mikoko Kilwa linalopatikana katika Wilaya ya Kilwa, Mkoa wa Lindi kama lilivyobainishwa katika Ramani ya Idara ya Upimaji Jb 3155 ya Septemba, 2022 (Skeli 1:1000) lenye ukubwa wa takribani hekta 1.644 sawa na Kilometa za Mraba 0.02 iliyohifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Idara ya Upimaji na Ramani ya Wizara ya Ardhi, Nyumba na Maendeleo ya Makazi, Dodoma na yenye mipaka ifuatayo:

LEGEND

- Main Road
- Feeder Road
- Access Road
- Proposed Road

SCALE

0 1000 METERS

COORDINATES

POINT	Easting	Northing
1	498100	100000
2	498100	100000
3	498100	100000
4	498100	100000
5	498100	100000
6	498100	100000
7	498100	100000
8	498100	100000
9	498100	100000
10	498100	100000
11	498100	100000
12	498100	100000
13	498100	100000
14	498100	100000
15	498100	100000
16	498100	100000
17	498100	100000
18	498100	100000
19	498100	100000
20	498100	100000
21	498100	100000
22	498100	100000
23	498100	100000
24	498100	100000
25	498100	100000
26	498100	100000
27	498100	100000
28	498100	100000
29	498100	100000
30	498100	100000
31	498100	100000
32	498100	100000
33	498100	100000
34	498100	100000
35	498100	100000
36	498100	100000
37	498100	100000
38	498100	100000
39	498100	100000
40	498100	100000
41	498100	100000
42	498100	100000
43	498100	100000
44	498100	100000
45	498100	100000
46	498100	100000
47	498100	100000
48	498100	100000
49	498100	100000
50	498100	100000
51	498100	100000
52	498100	100000
53	498100	100000
54	498100	100000
55	498100	100000
56	498100	100000
57	498100	100000
58	498100	100000
59	498100	100000
60	498100	100000
61	498100	100000
62	498100	100000
63	498100	100000
64	498100	100000
65	498100	100000
66	498100	100000
67	498100	100000
68	498100	100000
69	498100	100000
70	498100	100000
71	498100	100000
72	498100	100000
73	498100	100000
74	498100	100000
75	498100	100000
76	498100	100000
77	498100	100000
78	498100	100000
79	498100	100000
80	498100	100000
81	498100	100000
82	498100	100000
83	498100	100000
84	498100	100000
85	498100	100000
86	498100	100000
87	498100	100000
88	498100	100000
89	498100	100000
90	498100	100000
91	498100	100000
92	498100	100000
93	498100	100000
94	498100	100000
95	498100	100000
96	498100	100000
97	498100	100000
98	498100	100000
99	498100	100000
100	498100	100000

PINDI H. CHANA,
Waziri wa Maliasili na Utalii