

TANGAZO LA SERIKALI NA. 91 la tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA KIBEHE YA MWAKA 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kupanga Eneo la Kibehe ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na ya kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chato. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 356618.0592MS, 9724695.8526KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 88⁰ kwa umbali wa kilomita 2.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 356657.7468MS, 9727196.1701KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 109⁰ kwa umbali wa kilomita 2.07 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 358628.8965MS, 9727857.6298KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 89⁰ kwa umbali wa kilomita 3.52 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 357505.2393MS, 9730978.1572KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 79⁰ kwa umbali wa kilomita 2.51 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 360004.7326MS, 731376.5951KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 89⁰ kwa umbali wa kilomita 3.84 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 360544.1457MS, 9727570.1705KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 112⁰ kwa umbali wa kilomita 1.72 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 361792.5360MS, 9727328.5271KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 130⁰ kwa umbali wa kilomita 2.28 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 363550.1564MS, 9728783.6733KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 120⁰ kwa umbali wa kilomita 2.97 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira - nukta 363065.6797MS, 9731720.5542KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 76⁰ kwa umbali wa kilomita 2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira - nukta 365066.1110MS, 9731575.0330KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 99⁰ kwa umbali wa kilomita 3.23 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba K yenye majira - nukta 365336.0975MS, 9728347.1099KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 168⁰ kwa umbali wa kilomita 1.89 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba L yenye majira - nukta 365891.7236MS, 9726534.7105KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 152⁰ kwa umbali wa kilomita 2.55 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M yenye majira - nukta 365405.9990MS, 9724030.0304KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 91⁰ kwa umbali wa kilomita 4.31 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba N yenye majira - nukta 361157.4726MS, 9724807.9661KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 168⁰ kwa umbali wa kilomita 4.54 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*