

TANGAZO LA SERIKALI NA.90 la tarehe 17/2/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA 355)**

AMRI

(Imetolewa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA MWITIKIRA YA
MWAKA, 2023.

Jina:

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya
Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Mwitikira
ya mwaka, 2023

Utangazaji wa
Eneo la Upangaji
Sura (355)

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri
hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa
urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango
Miji.

Mpangokina wa
eneo

3. Mipango ya jumla na kina ya eneo
lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na
kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango MIJI na
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya
Bahi.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT1 yenye majira - nukta 794197.05MS, 9282525.15KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ127⁰36MS kwa umbali wa kilomita 1,17 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT2 yenye majira - nukta 795634.90MS, 9281449.60KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ159⁰MS kwa kukatiza barabara ya Ngwhenda - Nagulo kwa umbali wa kilomita 0.66 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT3 yenye majira - nukta 795994.35MS, 9280890.80KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS103⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.90 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT4 yenye majira - nukta 795365.68MS, 9280234.22KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS129⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.97 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT5 yenye majira - nukta 795623.02MS, 9278272.96KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS158⁰MG kwa umbali wa kilomita 1.16 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT6 yenye majira - nukta 795325.23MS, 9277145.24KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS152⁰MS kwa umbali wa kilomita 1.71 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT7 yenye majira - nukta 795737.85MS, 9275477.53KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS115⁰ kwa umbali wa kilomita 2.08 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT8 yenye majira - nukta 794121.59MS, 9274166.92KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS118⁰MG kwa kukatiza barabara ya Nagulo – Ngwhenda kwa umbali wa kilomita 1.60 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT9 yenye majira - nukta 792645.54, 9274787.73MS; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS123⁰MG kwa umbali wa kilomita 0.96 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT10 yenye majira - nukta 792480.94MS, 9275735.18KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ166⁰ kwa umbali wa kilomita 3.65 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT11 yenye majira - nukta 792733.55MS, 9279371.76KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ167⁰MG kwa umbali wa kilomita 2.07 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MT12 yenye majira - nukta 792400.19MS, 9281424.90KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ122⁰MG kwa umbali wa kilomita 2.10 hadi ulipoanzia.”

Dodoma
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*