

TANGAZO LA SERIKALI NA. 89 la tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA SANZAWA YA MWAKA, 2023.

- | | |
|---|--|
| Jina: | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Sanzawa ya mwaka, 2023 |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355) | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA1 yenye majira - nukta 746696.034MS, 9409903.590KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ89°17'39.17''MS kwa umbali wa kilomita 4.88 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA2 yenye majira - nukta 751575.952MS, 9409963.705KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa kukatiza barabara ya Gungi – Manyoni katika uelekeo wa KZ70°19'05.57''MS kwa umbali wa kilomita 7.46 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA3 yenye majira - nukta 758608.588MS, 9407448.178KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ54°09'18.12''MS kwa umbali wa kilomita 8.66 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA4 yenye majira - nukta 755630.218MS, 9402375.637KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ64°43'28.31''MS kwa umbali wa kilomita 3.78 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA5 yenye majira - nukta 769053.4000MS, 9400759.330KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS55°45'14.66''MS kwa umbali wa kilomita 13.21 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA6 yenye majira - nukta 758126.746MS, 9393320.742KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ77°34'01.81''MG kwa umbali wa kilomita 9.59 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA7 yenye majira - nukta 748754.346MS, 9395387.029KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS33°34'12.39''MG kwa umbali wa kilomita 1.79 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA8 yenye majira - nukta 747762.021MS, 9393891.768KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS26°43'07.56''MG kwa umbali wa kilomita 5.36 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA9 yenye majira - nukta 745350.638MS, 9389101.176KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS43°05'14.31''MG kwa umbali wa kilomita 2.58 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA10 yenye majira - nukta 743586.128MS, 9390987.609KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ2°06'40.79''KZ kwa umbali wa kilomita 2.94 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA11 yenye majira - nukta 743477.551MS, 9393927.329KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ37°23'49.72''MS kwa umbali wa kilomita 4.41 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA12 yenye majira - nukta 740795.426MS, 9397436.027KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ20°08'10.69''MS kwa umbali wa Kilomita 3.03 hadi

kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA13 yenye majira - nukta 741838.553MS, 9400280.918KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ2⁰49'13.97''KZ kwa umbali wa kilomita 5.09 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SA14 yenye majira - nukta 741587.931MS, 9405367.852KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ48⁰23'47.54'' kwa umbali wa kilomita 6.83 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*