

TANGAZO LA SERIKALI NA. 88 la tarehe 17/2/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA CHANDAMA YA MWAKA, 2023.

- | | |
|---|--|
| Jina: | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Chandama ya mwaka, 2023 |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355) | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mipango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba. |

JEDWALI

(Limeandaliwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CM1 yenye majira – nukta 181791.235MS, 9433171.882KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ78°04'37.45''MS kwa umbali wa kilomita 12.09 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CM2 yenye majira – nukta 193623.627MS, 9430673.459KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa kukatiza barabara ya Mrijo Juu - Songolo katika uelekeo wa KS22°07'34.08''MS kwa umbali wa kilomita 3.68 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CM3 yenye majira - nukta 192233.802MS, 9427255.206KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS66°20'44.00' kwa umbali wa kilomita 4.81 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CM4 yenye majira – nukta 187822.770MS, 9425323.080KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS61°18'58.51''MG kwa umbali wa kilomita 1.51 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CM5 yenye majira – nukta 186491.814MS, 9426051.266KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS82°01'20.23''MG kwa umbali wa kilomita 5.37 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba SY6 yenye majira – nukta 181167.989MS, 9426797.370MG; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG6°22'01.20'' kwa umbali wa kilomita 2.18 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CM7 yenye majira – nukta 180925.154MS, 9428973.611KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ9°25'37.77''MG kwa umbali wa kilomita 1.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CM8 yenye majira – nukta 181149.753MS, 9430326.323KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ10°13'55.73''MG kwa umbali wa kilomita 2.07 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba CM9 yenye majira – nukta 181518.325MS, 9432368.189KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa KZ18°45'21.42''MG kwa umbali wa kilomita 8.48 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*