

TANGAZO LA SERIKALI NA. 86 tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA SEGERA-MICHUNGWANI YA MWAKA 2023

- | | |
|---|--|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kupanga eneo la Segera-Michungwani ya Mwaka 2023. |
| Kutangaza Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Kuandaa na Kuhifadhi Mipango ya Jumla na ya Kina. | 3. Mipango ya Jumla na ya Kina ya eneo lililoainishwa kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Handeni. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo: -

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GY412 yenye majira - nukta 439610MS, 9406789KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 8.67 katika uelekeo wa 89°58’27’’ hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba NP1 yenye majira - nukta 448343MS, 9406798KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 2.3 katika uelekeo wa 76°50’48’’ hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P1 yenye majira - nukta 450559MS, 9407309KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa umbali wa kilomita 0.98 katika uelekeo wa 11°21’33’’ hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P2 yenye majira - nukta 450743MS, 9408266KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 3 katika uelekeo wa 341°56’38’’ hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VTB109 yenye majira - nukta 449782MS, 9411136KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 3.7 katika uelekeo wa 26°15’30’’ hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TV190 yenye majira - nukta 451127MS, 9414626KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini kwa kufuata uelekeo wa mto Pangani hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VTB270 yenye majira - nukta 449893MS, 9420493KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 2.7 katika uelekeo wa 77°43’21’’ hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VTB92 yenye majira - nukta 447216MS, 9419902KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 7.5 katika uelekeo wa 56°36’41’’ hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TV194 yenye majira - nukta 440952MS, 9415831KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa umbali wa kilomita 5 katika uelekeo wa 29°46’38’’ hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TV198 yenye majira - nukta 438931MS, 9411765KZ; hadi ulipoanzia”.

Dodoma
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*