

TANGAZO LA SERIKALI NA. 82 la tarehe 17/2/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA SAKURA YA MWAKA 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya kupanga eneo la Sakura ya Mwaka 2023. |
| Kutangaza Eneo la Upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mipango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya Jumla na ya Kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa Halmashauri ya Wilaya ya Pangani. |

—————
JEDWALI
—————

(Limetengenezwa chini ya aya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P1 yenye majira -nukta 488005MS, 9380657KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P2 yenye majira - nukta 488780MS, 9380458KZ; kwa umbali wa kilomita 0.784, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P3 yenye majira –nukta 488213MS, 9379199KZ; kwa umbali wa kilomita 1.376, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P4 yenye majira - nukta 487618MS, 9379164KZ; kwa umbali wa kilomita 0.581, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba 487451MS, 9379749KZ; kwa umbali wa kilomita 0.609, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P6 yenye majira -nukta 487735MS, 9379749KZ; kwa umbali wa kilomita 0.292, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Magharibi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba P6 yenye majira - nukta 487735MS, 9379820KZ; kwa umbali wa kilomita 895.35.hadi ulipoanzia”

Dodoma
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*