

TANGAZO LA SERIKALI NA. 80 la tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA GODE GODE YA MWAKA, 2023.

- | | |
|---|---|
| Jina: | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Gode Gode ya mwaka, 2023 |
| Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355) | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango wa jumla na kina wa eneo | 3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mpwapwa. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)
Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GO1 yenye majira – nukta 232356.838MS, 9280649.813KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini –Magharibi katika uelekeo wa KS36°36'06.84''MG kwa umbali wa kilomita 6.03 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GO2 yenye majira - nukta 235954.352MS, 9275806.093KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa kukatiza barabara ya Mwenzere - Pwaga katika uelekeo wa KS42°35'21.57''MS kwa umbali wa kilomita 7.06 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GO3 yenye majira – nukta 241237.232MS, 9270058.854KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS69°36'20.60''MG kwa umbali wa kilomita 14.11 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba ya GO4 yenye majira – nukta 228005.553MS, 9265139.541KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS80°59'40.98''MG kwa umbali wa kilomita 4.85 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GO5 yenye majira – nukta 223206.109MS, 9264378.930KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ22°43'04.41''MG kwa umbali wa kilomita 3.56 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GO6 yenye majira – nukta 224581.184MS, 9267663.272KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS16°58'41.85''MG kwa umbali wa kilomita 1.31 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GO7 yenye majira – nukta MS224147.064, 92690085.143KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ29°11'50.95''MG kwa umbali wa kilomita 3.05 hadi kwenye alama ya mpaka ya mpaka ya upimaji namba GO8 yenye majira – nukta 224147.079MS, 9271753.221KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ17°10'08.87''MG kwa umbali wa kilomita 11.52 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba GO9 yenye majira – nukta 219251.863MS, 9282771.460KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ80°48'13.72''MG kwa umbali wa kilomita 13.27 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*