

TANGAZO LA SERIKALI Na. 79 la tarehe

**SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)**

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA MIPANGO MIJI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO
LA MJIMWEMA YA MWAKA, 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Mjimwema ya Mwaka, 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililobainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi wa Mji wa Makambako. |

*Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la
Mjimwema*

Tangazo la Serikasli na. 79 (Linaendelea.)

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye njipanda ya barabara ya Njombe – Songea na bomba la Mafuta la Tanzania – Zambia - Mafuta (TAZAMA) kwenye majira – nukta 700553SM, 9021369KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kufuata barabara ya Njombe – Songea hadi njipanda ya Soko la Mbao kwa umbali wa kilomita 1.539 hadi majira – nukta 700415MS, 9019870KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki karibu na makaburi ya Magegere kwa umbali wa kilomita 0.993 hadi kwenye majira – nukta 701365MS, 9019584KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa kufuata barabara ya Mpakani kwa umbali wa kilomita 0.669 hadi kwenye kalavati ambalo lipo kwenye majira - nukta 701624MS, 9020199KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki kwa kufuata eneo oevu kwa umbali wa kilomita 0.643 hadi bonde la Luligo kwenye majira - nukta 702065MS, 9020652KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 1.097 hadi kwenye majira – nukta 701463MS, 9021506KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.506 kuelekea bomba la mafuta la TAZAMA hadi kwenye majira – nukta 701071MS 9021787KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kuelekea bomba la mafuta la TAZAMA kwa umbali wa kilomita 0.687 hadi ulipoanzia”.

Dodoma,
....., 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*