

TANGAZO LA SERIKALI NA. la tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI

(SURA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA ILOO YA MWAKA, 2023.

Jina:

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Iloo ya mwaka, 2023

Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura (355)

2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mpango wa jumla na kina wa eneo

3. Mipango ya jumla na kina ya eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Kondoa.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD154 yenye majira - nukta 816596MS, 9462523KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ88°00'44.02''MS kwa umbali wa kilomita 2.97hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji nambaVD155 yenye majira - nukta 819571MS, 9462626KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ79°03'53.10''MSkwa umbali wa kilomita 3.56 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD156 yenye majira - nukta 823074MS, 9463303KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ11°51'35.20''MS kwa umbali wa Kilomita 2.65 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD157 yenye majira - nukta 823962MS, 9459631KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ17°41'39.25''MS kwa umbali wa kilomita 1.12 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD158 yenye majira - nukta 822678MS, 9456546KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS22°35'50.79''MS kwa umbali wa kilomita 3.34 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD159 yenye majira - nukta 8209926MS, 9454427KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS58°30'28.09''MG kwa umbali wa kilomita 2.70 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD160 yenye majira - nukta 819289MS, 9451972KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS34°44'54.66''MG kwa umbali wa kilomita 2.98 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD161 yenye majira - nukta 819466MS, 9449347KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini kwa kukatizabarabara ya Tanga - Kondo katika uelekeo wa KS3°51'27.12'' kwa umbali wa kilomita 2.63 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD162 yenye majira - nukta 815008MS, 9451022KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS69°04'09.28''MG kwa umbali wa kilomita 4.77 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD163 yenye majira - nukta 814611MS, 9456013KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG4°34'39.41''MG kwa umbali wa kilomita 4.97 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD164 yenye majira - nukta 815091MS, 9458610KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ10°28'00.06''MS kwa umbali wa kilomita 2.64 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba VD165 yenye majira - nukta 815803MS, 9460422KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ21°19'41.66''MG kwa umbali wa kilomita 1.97hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji nambaVD166 yenye majira - nukta 815808MS, 9460447KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ20°46'59.21''MS kwa umbali wa kilomita 2.22 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
....., 2023

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba
na Maendeleo ya Makazi