

TANGAZO LA SERIKALI NA. la tarehe 17/2/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI,  
(SURA YA 355)**

---

**AMRI**

---

*(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))*

---

AMRI YA MIPANGO MIJI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA KATIKA ENEO  
LA MAJENGO YA MWAKA, 2023

- |                                            |                                                                                                                                                                                |
|--------------------------------------------|--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------|
| Jina                                       | 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Majengo ya Mwaka, 2023.                                                           |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililobainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango miji.                        |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali       | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Newala. |

*Amri ya Mipango Miji ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Katika Eneo la  
Majengo*

---

*Tanagazo la seriakali na.77 (linaendelea)*

JEDWALI

*(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)*

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M1 yenye majira - nukta 535862MS, 8822382KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 70° 12'04'' kwa umbali wa kilomita 0.998 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M2 yenye majira - nukta 536801MS, 8822720KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 14° 19'05'' kwa umbali wa kilomita 0.485 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M3 yenye majira - nukta 536921MS, 8822250KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 66° 52'58'' kwa umbali wa kilomita 0.44 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M4 yenye majira - nukta 536516MS, 8822077KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 12° 21'06'' kwa umbali wa kilomita 0.148 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M5 yenye majira - nukta 536484MS, 8821932KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa 12° 21'06'' kwa umbali wa kilomita 0.375 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M6 yenye majira - nukta 536163MS, 8822126KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 83° 13'08'' kwa umbali wa kilomita 0.448 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M7 yenye majira - nukta 535718MS, 8822073KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 49° 10'14'' kwa umbali wa kilomita 0.44 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M8 yenye majira - nukta 535827MS, 8822167KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa ¼6° 36'10'' kwa umbali wa kilomita 0.12 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba M9 yenye majira - nukta 535793MS, 8822282KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 34° 49'28'' kwa umbali wa kilomita 0.12 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,  
....., 2023

ANGELINE S. MABULA,  
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na  
Maendeleo ya Makazi*