

TANGAZO LA SERIKALI NA. 74 la tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,

(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA KHARUMWA YA
MWAKA 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi yasiyopangwa Eneo la Kharumwa ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (Mpango wa Urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 459024.075MS, 9644535.323KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 76.3⁰ kwa umbali wa kilomita 2.3 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 459589.703MS, 9646822.460KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini-Mashariki katika uelekeo wa 117.5⁰ kwa umbali wa kilomita 0.46 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 460050.160MS, 9646930.330KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 146.2⁰ kwa umbali wa kilomita 1.47 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 461401.802MS, 9646426.452KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa 143.2⁰ kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 461620.764MS, 9646479.716KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini-Mashariki katika uelekeo wa 72⁰ kwa umbali wa kilomita 0.74 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 461646.510MS, 9645736.395KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 156.7⁰ kwa umbali wa kilomita 0.54 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 461964.055MS, 9645298.230KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa 79.2⁰ kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 461235.555MS, 9645092.595KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 161.5⁰ kwa umbali wa kilomita 0.44 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira - nukta 460789.996MS, 9645100.659KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 104.4⁰ kwa umbali wa kilomita 0.58 hadi alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira - nukta 460666.969MS, 9644525.174KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 97⁰ kwa umbali wa kilomita 1.64 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
....., 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*