

TANGAZO LA SERIKALI NA. 73 tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA BUGILANGOFI YA
MWAKA 2023

- | | |
|--|--|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Bugilangosi ya Mwaka 2023 |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye Jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'wale. |

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 460985.059MS, 9646619.663KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa 109.36⁰ kwa umbali wa kilomita 0.86 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 461024.581MS, 9647480.409KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Mashariki katika uelekeo wa 104.33⁰ kwa umbali wa kilomita 0.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 461742.825MS, 9647632.155KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 153.6⁰ kwa umbali wa kilomita 0.26 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 461998.761MS, 9647565.811KZ baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika

uelekeo wa 101.11⁰ kwa umbali wa kilomita 0.16 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 461990.811MS, 9647405.902KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika wa 86.11⁰ kwa umbali wa kilomita 0.48 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 461514.257MS, 9647457.004KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 89.14⁰ katika umbali wa kilomita 0.79 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 461447.999MS, 9646665.934KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa 119.46⁰ kwa umbali wa kilomita 0.09 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 461364.001MS, 9646613.491KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 143.06⁰ kwa umbali wa kilomita 0.06 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba I yenye majira - nukta 461384.594MS, 9646560.597KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi katika uelekeo wa 132.2⁰ kwa umbali wa kilomita 0.15 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira - nukta 461240.798MS, 9646509.604KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini – Magharibi katika uelekeo wa 132.2⁰ kwa umbali wa kilomita 0.27 hadi ulipoanzia.”

Dodoma
6 Februari, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*