

TANGAZO LA SERIKALI NA. 72 la tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1))

AMRI YA KUPANGA ENEO LA TUMBAKOSE YA MWAKA, 2023.

- Jina: 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya Kupanga Eneo la Tumbakose ya mwaka, 2023
- Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.
- Mpango katika eneo la kwenye Jedwali 3. Mpango wa jumla na kina kwa eneo lililoainishwa katika Jedwali utaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Chemba.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la Upangaji lipo ndani ya Mipaka ifuatavyo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK1 yenye majira - nukta 795455.086MS, 9409462.000KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ59°19'07.14''MS kwa umbali wa kilomita 8.83 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK2 yenye majira - nukta 803051.699MS, 9405018.886KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa kukatiza barabara ya Rofati – Donsee katika uelekeo wa KZ53°29'33.55''MS kwa umbali wa kilomita 3.74 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK3 yenye majira - nukta 806077.148MS, 9402779.571; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa MS77°02'21.35'' kwa umbali wa kilomita 2.14 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK4 yenye majira - nukta 808164.386MS, 9402299.201KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS25°13'49.30''MS kwa umbali wa kilomita 3.10 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK5 yenye majira - nukta 809442.852MS, 9399586.056KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KS25°06'32.98''MS kwa umbali wa kilomita 2.98 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK6 yenye majira - nukta 810756.134MS, 9396784.193KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KS73°18'49.37'' kwa umbali wa kilomita 3.45 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK7 yenye majira - nukta 807451.374MS, 9395793KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi katika uelekeo wa KZ18°26'05.82''MG kwa umbali wa kilomita 3.29 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK8 yenye majira - nukta 806408.747MS, 9398921.460KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa KS81°30'12.97''MG kwa umbali wa Kilomita 10.52 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK9 yenye majira - nukta 795998.118MS, 9397366.250KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa MG88°48'42.53'' kwa umbali wa kilomita 0.98 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK10 yenye majira - nukta 794911.853MS, 9397343.720KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Magharibi kwa kukatiza barabara ya Donsee – Rofati katika uelekeo wa KS18°18'56.23''MG kwa umbali wa kilomita 4.27 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK11 yenye majira - nukta 793568.103MS, 9401403.133KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki katika uelekeo wa KZ24°15'51.86''MS kwa umbali wa kilomita 3.61 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba TK12 yenye majira - nukta 795052.665MS, 9404696.527KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KZ4°45'47.33'' kwa umbali wa kilomita 4.84 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
....., 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*