

TANGAZO LA SERIKALI NA.71 la tarehe 17/2/2023

**SHERIA YA MIPANGO MIJI
(SURA 355)**

AMRI

(Imetengenezwa Chini ya Kifungu cha 8(1) na 23(1))

**AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA DIDIA YA
MWAKA, 2023.**

Jina: 1. Amri hii itajulikana kama Amri ya
Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Didia ya
mwaka, 2023

Utangazaji wa Eneo la Upangaji Sura ya 355 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii
linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa
urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango
Miji.

Mpango katika eneo la kwenye Jedwali 3. Mipango ya jumla na kina kwa eneo
lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na
kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya
Shinyanga.

JEDWALI

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la urasimishaji lipo ndani ya mipaka ifuatavyo:-

Tangazo la Seriakali na. 71 (linaendelea)

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 507459.080MS, 9579882.347KZ; baada ya hapo mpaka ukikatiza barabara ya Didia - Ilola katika uelekeo wa KZ88°02’19’’MG kwa umbali wa kilomita 1.909 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 509367.670MS, 9579816.839KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ12°53’52.36’’MG kwa umbali wa kilomita 0.86 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 509560.654MS, 9578974.085KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa KZ29°51’23.49’’MG kwa umbali wa kilomita 1.63 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 510374.195MS, 9577556.807KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa KZ04°45’08.56’’MG kwa umbali wa kilomita 1.49 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 510498.129MS, 9576066.053KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS82°45’17.52’’MS kwa umbali wa kilomita 1.36 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 509147.244MS, 9576237.790 KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KS01°07’23.89’’MS kwa umbali wa kilomita 1.08 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 509125.998MS, 9577321.336 KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS73°16’53.41’’MS kwa umbali wa kilomita 0.50 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majira - nukta 508642.654MS, 9577466.511 KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini katika uelekeo wa KS29°26’16.16’’MG kwa umbali wa kilomita 1.65 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba J yenye majira - nukta 508964.883MS, 9578037.495 KZ, baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa KS74°22’14.45’’MS kwa umbali wa kilomita 0.65 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namab I yenye majira - nukta 507395.342MS, 9578441.1676 KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki katika uelekeo wa KS02°31’56.34’’MG kwa umbali wa kilomita 0.602 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
6 February, 2023

ANGELINE S. MABULA,
*Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi*