

TANGAZO LA SERIKALI Na. 69 La Tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGOMIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1) na 23(1))

AMRI YA KURASIMISHA MAKAZI YASIYOPANGWA ENEO LA BUTALANDA YA
MWAKA 2023

- | | |
|--|---|
| Jina | 1. Amri hii itaitwa Amri ya Kurasimisha Makazi Yasiyopangwa Eneo la Butalanda ya Mwaka 2023. |
| Utangazaji wa eneo la upangaji Sura ya 355 | 2. Eneo lililoainishwa katika Jedwali la Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji (mpango wa urasimishaji) kwa madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji. |
| Mpango katika eneo la kwenye jedwali | 3. Mipango ya jumla na kina katika eneo lililoainishwa katika Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Nyang'hwale. |

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:

“Mpaka unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba A yenye majira - nukta 461627.911MS, 9646474.816KZ; baada ya hapo mpaka unelekea Kaskazini katika uelekeo wa 115.1⁰ hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba B yenye majira - nukta 461754.044MS, 9647343.227KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki katika uelekeo wa 96.44⁰ kwa umbali wa kilomita 1.7 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba C yenye majira - nukta 463452.365MS, 9647160.617KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini – Mashariki katika uelekeo wa 138.4⁰ kwa umbali wa kilomita 0.96 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba D yenye majira - nukta 464298.055MS, 9646689.977KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini katika uelekeo wa 107.4⁰ kwa umbali wa kilomita 0.44 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba E yenye majira - nukta 464336.347MS, 9646248.598KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 147.2⁰ kwa umbali wa kilomita 0.58 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba F yenye majira - nukta 464139.240MS, 9645693.170KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi katika uelekeo wa 139.4⁰ kwa umbali wa kilomita 0.79 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba G yenye majira - nukta 463478.370MS, 9645255.360KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini–Magharibi katika uelekeo wa 99.5⁰ kwa umbali wa

kilomita 1.75 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba H yenye majiraa - nukta 462303.666MS, 9646554.900KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi katika uelekeo wa 135.3⁰ kwa umbali wa kilomita 0.68 hadi ulipoanzia.”

Dodoma,
..... 2023

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi