

TANGAZO LA SERIKALI NA. 68 la tarehe 17/2/2023

SHERIA YA MIPANGO MIJI,
(SURA YA 355)

AMRI

(Imetolewa chini ya kifungu cha 8(1))

AMRI YA MIPANGO MIJI YA KUPANGA ENEO LA MABAONI, TAZARA NA MTAKUJA
YA MWAKA, 2023

Jina

1. Amri hii itajulikana kama Amri ya
Kupanga Eneo la Mabaoni, Tazara na Mtakuja ya
Mwaka, 2023.

Utangazaji
wa eneo la
upangaji Sura
ya 355

2. Eneo lililobainishwa katika Jedwali la
Amri hii linatangazwa kuwa eneo la upangaji kwa
madhumuni ya Sheria ya Mipango Miji.

Mipango
katika eneo la
kwenye
Jedwali

3. Mipango ya jumla na kina katika eneo la
kwenye Jedwali itaandaliwa na kuhifadhiwa kwa
Mkurugenzi wa Mipango Miji na Mkurugenzi
Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Mufindi.

—
JEDWALI
—

(Limetengenezwa chini ya aya ya 2)

Eneo la upangaji lipo ndani ya mipaka ifuatayo:-

“Unaanzia kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN01 yenye majira - nukta 749517MS, 9033636KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 1.9 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 02 yenye majira - nukta 751348MS, 9034171KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.14 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 03 yenye majira - nukta 751490MS, 9034164KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.77 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 04 yenye majira - nukta 752156MS, 9033783KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.4 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 05 yenye majira - nukta 752253MS, 9033372KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.8 hadi kwenye alama ya upimaji ya upimaji namba MBN 06 yenye majira - nukta 751705MD, 9032772KZ; baada ya mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.62 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN07 yenye majira - nukta 751217MS, 9033161KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kusini - Mashariki kwa umbali wa kilomita 0.5 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 08 yenye majira - nukta 750755MS, 9033240KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.45 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 09 yenye majira - nukta 750306 MS, 9033206KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.54 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 10 yenye majira - nukta 749821MS, 9033445KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.2 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 11 yenye majira - nukta 749616MS, 9033411KZ; baada ya hapo mpaka unaelekea Kaskazini - Magharibi kwa umbali wa kilomita 0.25 hadi kwenye alama ya mpaka ya upimaji namba MBN 0 hadi ulipoanzia”

Dodoma,
....., 2023

ANGELINE S. MABULA,
Waziri wa Ardhi, Nyumba na
Maendeleo ya Makazi